Cùng nhau giao lưu chia sẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhật ký của Galaxy

2 posters

Go down

Nhật ký của Galaxy Empty Nhật ký của Galaxy

Bài gửi by galaxy s2 24th November 2011, 2:08 pm

Lại một ngày nữa không tránh được uống rượu,chỉ khác hôm nay là buổi trưa.hjhj. Từ bữa thứ 7 tới giờ liên tục rùi,2ngày lẩu gà liên tiếp....6bữa lẩu trong hơn một tuần.hjx.ngán tận cổ.
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Vàng : 3120
Ngày sinh : 28/08/1988
Châm ngôn sống : Có tiền thì đi xe hơi,uống bia ôm. Không có tiền thì đi xe ôm,uống bia hơi

Nhật ký của Galaxy Empty Re: Nhật ký của Galaxy

Bài gửi by Trần Huy Luyện 24th November 2011, 6:15 pm

Um. Bữa ni vào đây viết nhật ký cho mọi người đọc với 12 .
Trần Huy Luyện
Trần Huy Luyện
Admin(BQT)
Admin(BQT)

Vàng : 125230
Ngày sinh : 15/07/1989
Châm ngôn sống : Không bao giờ bán đứng bạn bè khi chưa được giá. Kaka

Bài gửi by galaxy s2 25th November 2011, 11:22 am

Ngày...tháng...năm...
Hôm nay nghỉ kả ngày,chẳng biết làm gì, ngồi buồn thế là ngồi Atist đi Thạch Hà chơi với ông anh. Chiều về đi giao lưu bóng chuyền với đội xe nên hôm nay phải nghỉ riệu thôi.
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Châm ngôn sống : Có tiền thì đi xe hơi,uống bia ôm. Không có tiền thì đi xe ôm,uống bia hơi

Bài gửi by galaxy s2 25th November 2011, 10:41 pm

Chiều nay thắng đội xe bóng chuyền.haha.nhưng tối lại xịt lô mất 600điểm.huhu.
Nhàn cư vi bất thiện...
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by galaxy s2 28th November 2011, 5:47 pm

2ngày quên viết nhật ký.hnay nghỉ bù không đi làm,nằm ngủ kả ngày chẳng pít đi đâu.huhu.
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by galaxy s2 28th November 2011, 10:18 pm

Mớiddi uóng rượu về say ơi là say,mệt lắm lắm.hôm nay ngu kả ngày nên không có gì mà viết kả nhà àh
Bia xong lại rượu.hĩ,hĩ,
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by Trần Huy Luyện 28th November 2011, 11:07 pm

Chộ ngay mô cũng rượu.khiếp
Trần Huy Luyện
Trần Huy Luyện
Admin(BQT)
Admin(BQT)

Bài gửi by galaxy s2 29th November 2011, 3:58 pm

Ngày hôm nay tạm thời chưa uống ti nào hết......Ngày mai cục về kiểm tra dọn vệ sinh cho phê lun.hĩ đói bụng rùi,
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by galaxy s2 3rd December 2011, 7:28 am

Mấy hôm nay bận quá không viết được, sáng nay tranh thủ tí,,thú 7 mà cũng phải làm đây. lâu rồi không có khái niệm ngày nghỉ
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by Trần Huy Luyện 3rd December 2011, 2:27 pm

Lâu rồi bận chi lắm hả. Gọi điện hỏi cái tên game bắn cung mà Khi nào cũng ngủ với uống rượu, Thua mi luôn hoho
Trần Huy Luyện
Trần Huy Luyện
Admin(BQT)
Admin(BQT)

Bài gửi by galaxy s2 3rd December 2011, 4:28 pm

Mai tau nghỉ, chiều nay có người mời uông rượu lại phải đi nè.
mi vào gg mà tìm nà.....tau bán máy rồi,định mua iphone 4s
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by Trần Huy Luyện 3rd December 2011, 6:05 pm

galaxy s2 đã viết:Mai tau nghỉ, chiều nay có người mời uông rượu lại phải đi nè.
mi vào gg mà tìm nà.....tau bán máy rồi,định mua iphone 4s
Tìm rồi nhưng k thấy. Mua ip 4s về đổi galaxy cho t hè 19
Trần Huy Luyện
Trần Huy Luyện
Admin(BQT)
Admin(BQT)

Bài gửi by galaxy s2 3rd December 2011, 9:23 pm

Gxy gì đó, Y hả,? Hôm nay đọc xong mail cảm đọng quá nè, cho mi đọc nha

Lòng tự trọng của anh lớn hơn tình yêu chúng mình
Giá mà anh nói “xin lỗi em” thì biết đâu đấy mình lại bên nhau. Có lẽ anh nghĩ em quá coi trọng lời xin lỗi nhưng anh à, khi anh nói ra được lời xin lỗi thì em biết anh còn cần có em. Nhưng với anh, có lẽ lời xin lỗi sẽ làm anh mất đi lòng tự trọng.Đã gửi: 14 Tháng Mười Một 2011 3:39 CH
Ngồi nghĩ đến anh, em cảm thấy trong lòng vui đến lạ kỳ. Con ma của em- người đã mang đến cho em sự thay đổi trong cuộc sống, người đã đến bên em, cho em niềm hạnh phúc trong cuộc đời này.
Cứ nghĩ rằng em sẽ chẳng bao giờ để ý đến anh, một kẻ đã bị em phán cho một câu xanh rờn là “thần kinh có vấn đề”, vậy mà em đã yêu anh từ lúc nào không biết. Mình đã có với nhau biết bao kỷ niệm, bao niềm vui, hạnh phúc và có cả những nỗi đau và sự tổn thương nữa. Nhưng hạnh phúc khi có anh, khi được anh yêu và được yêu anh, con ma của em à.
Sao mà nhớ khoảng thời gian khi anh làm quen em thế. Anh nhắn cho em một cái tin “2”. Em trả lời rằng “I”. Anh lại trả lời ‘me”. Cứ như thế tiếng Anh, tiếng Việt lẫn lộn và mình quen nhau từ đấy. Anh cũng đáng yêu đấy chứ, cũng biết cách tiếp cận con gái.
Có với nhau biết bao kỷ niệm ngọt ngào nhưng không hiểu sao dạo này chúng ta không tìm thấy ở nhau sự hòa hợp nữa, liên tục là những cuộc cãi vã giận hờn. Em đòi chia tay, anh cũng chẳng phản ứng gì, anh lặng lẽ, em ghét anh. Sao anh không giữ em lại, sao không nói rằng “em đừng như thế”, sao không nói “anh xin lỗi”.

Phải chăng do em đã quá nhiều lần nói chúng ta chia tay nên anh chẳng cần em nữa. Chẳng bao giờ em thấy giận anh đến thế. Anh đã không còn yêu em thật rồi. Sau cuộc nói chuyện ngày hôm qua em đã quyết định dừng lại với anh, sẽ không để anh có cơ hội nữa, sẽ xa anh dù trong tim em vẫn yêu anh nhiều lắm.
Anh là bộ đội, còn em là một cô giáo trong tương lai. Trong mắt của mọi người ai cũng khen chúng ta đẹp đôi và chúng mình cũng hạnh phúc bên nhau phải không? Anh nói thương em, có người yêu mà xa nhau suốt, lúc cần anh thì anh không thể bên em được, em sẽ buồn trong những ngày cuối tuần khi mà ai cũng tay trong tay với người yêu thì em lại một mình.

Dù rất buồn khi phải xa nhau nhưng em lại tìm thấy niềm vui, niềm hạnh phúc trong sự xa cách ấy. Mình xa nhau 6 tháng, lâu thật phải không anh? Thời gian ấy em học tập, vui cười và mong anh về bên em mỗi dịp nghỉ hè và nghỉ Tết. Nếu như những người khác họ gặp nhau hằng ngày thì Tết và hè họ không được như mình, ngày ngày quấn quýt bên nhau anh nhỉ?

Vậy là mình cũng có những điều mà người khác mơ ước đấy chứ. Em nghĩ đó là món quà dành cho tình yêu của chúng ta, tuy rằng thời gian ngắn ngủi nhưng không có nghĩa là không hạnh phúc phải không anh?
Hạnh phúc của em nhỏ bé lắm. Hằng ngày trước khi đi ngủ, em ngắm hình anh trong máy tính. Anh không được dùng điện thoại nên chúng mình cứ phải đợi khuya mới được nói chuyện. Cảm giác đó không biết tả như thế nào anh nhỉ? Cứ như là mình đang làm gì đó mờ ám vậy.
Hạnh phúc là những khi anh ngủ quên trong lúc đang nhắn tin với em và em giận anh. Thật ra em không giận anh đâu, chỉ là làm quá lên để anh “sợ” em thôi, để anh không được ngủ quên nữa, để anh nói chuyện với em vì cả ngày không được nói chuyện với anh rồi. Yêu bộ đội là như thế đấy.
Có những điều tưởng chừng như là rào cản mà với em đó lại là niềm hạnh phúc. Em mong anh về từng ngày và mỗi ngày qua đi là mỗi ngày em gần anh hơn. Cũng chỉ còn hơn hai tháng nữa thôi là anh về bên em rồi. Vậy mà sao giờ đây em lại thấy lòng mình trống trải như thế này?
Có rất nhiều ý kiến xung quanh tình yêu chúng mình. Ai cũng lo em sẽ khổ vì nếu hai đứa đến được với nhau thì em sẽ ở nhà một mình, sẽ nuôi con một mình, sẽ phải làm tất cả một mình vì anh là bộ đội, anh sẽ xa nhà suốt. Và mọi người còn lo lắng anh đi xa sẽ như thế này như thế kia, sẽ không chung thủy, sẽ làm khổ em.
Nhưng em tin anh, tin vào tình yêu của chúng mình, anh không giống như những người em đã gặp, anh sẽ là một người chồng tốt, người chồng có trách nhiệm. Yêu anh, em đã xác định cùng anh vượt qua tất cả, mình sẽ hạnh phúc và mãi hạnh phúc. Những gì anh dành cho em, em mãi mãi trân trọng.
Có lẽ không ai dám nói trước điều gì cả, cứ nghĩ sẽ chẳng có gì khiến mình xa nhau nhưng chính anh đã khiến mình xa nhau. Với em, gia đình là điều không thể thiếu được, và anh cũng vậy. Đáng lẽ anh phải là người hiểu em hơn ai hết, nhưng giờ chính anh lại nghĩ về em như thế. Nếu là người khác thì em có thể tha thứ được nhưng với anh sẽ là rất khó.

Em không đủ sự tha thứ sao? Em đã tha thứ và cho anh cơ hội nhưng những gì anh nói với em tối qua em sẽ nhớ mãi và sẽ làm theo lời anh khuyên. Từ nay, em sẽ không quan tâm đến anh nữa. Chúng ta đã đi hai con đường riêng rẽ, nơi đó không có anh và em chung bước. Giá mà anh nói “xin lỗi em” thì biết đâu đấy mình lại bên nhau.

Có lẽ anh nghĩ em quá coi trọng lời xin lỗi nhưng anh à, khi anh nói ra được lời xin lỗi thì em biết anh còn cần có em. Nhưng với anh, có lẽ lời xin lỗi sẽ làm anh mất đi lòng tự trọng. Em biết rằng, em không quan trọng với anh như lời anh đã nói. Vì nếu em quan trọng thì anh sẽ không để tình yêu của chúng mình trong câu nói “tùy em thôi” đâu. Em đã nghĩ rồi, mình xa nhau thôi.
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by galaxy s2 5th December 2011, 8:16 pm

Hôm nay đi làm cũng chẳng có gì vui hay buồn để mà viết nữa, buổi tối mọi người đi hết mình chẳng biết đi đâu, về đauu khi mà tiền trong túi dã không còn nữa,,,,,,,,. Chiều nay đánh bóng chuyền xong thì trời lại mưa, vừ uống bia vừa run.......lạnh........thế là mùa đông đã về thật rồi, muốn có một vòng tay ấm áp quá.......
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by galaxy s2 6th December 2011, 11:09 pm

Hôm nay đi sinh nhật anh bạn cùng Ban uống ít quá chẳng thấy say gì cả,.... ngày mai được nhận lương rồi/.haha....
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by galaxy s2 9th December 2011, 1:14 am

Mới đi đánh bi-a về liền lun, hôm nay mình uống nhiều quá. cả hôm qua nữa

mệt nhưng mà vui......

tuần này mình đen như mực ấy.huhu
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by galaxy s2 9th December 2011, 7:48 pm

Lại xịt......huhu.

ngày mai nghỉ đi ăn cưới với thằng bạn........
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by galaxy s2 11th December 2011, 11:25 pm

Trời lạnh thế này chẳng biết đi đâu và làm gì......chán như con gián ăn bánh rán
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by galaxy s2 13th December 2011, 10:45 pm

Lâu rồi không thấy ai vào diễn đàn chơi nhi?

hôm nay được nghỉ nhưng làm thay cho bạn,không đi làm cũng chẳng bít đi đâu, trời lnhj nữa..chán.

à chỗ mình làm có con em 90 mới chuyển về xinh phết nhưng mình nhìn chẳng có tí cảm tình nào cả.......nói chung là không gét nhưng cũng không thương.hihi
galaxy s2
galaxy s2
Vip mem
Vip mem

Bài gửi by Trần Huy Luyện 29th December 2011, 11:53 am

Hôm nay ta điên hết chịu nổi khoc
Trần Huy Luyện
Trần Huy Luyện
Admin(BQT)
Admin(BQT)

Bài gửi by Sponsored content